Dear Future Boyfriend ‹Entry # 6›

Kinakabahan ako. Babe. Kinakabahan ako. Ngayon kase ang araw na magpapa-check up ang Mama ko dahil may nakapa siya na parang bukol sa dibdib niya. Kinakabahan ako. Natatakot ako para sa kanya. 😞 Minsan nga nadadasal ko pa na sana ako nalang, ‘wag ang Mama ko. Sobrang love ko kase si Mama. Sana kapag na-operahan na siya mamaya, gumaling na siya. Sana hindi na bumalik ang bukol na ‘yon. Natatakot talaga ko. 

 

 

Love,

 

 

 

 

M.🙊

Leave a Reply

SCROLL TO TOP